CRDB YAWEKA MSUKUMO UWEZESHAJI WA VIJANA

Na Asha Mwakyonde, RUKWA

KUONGEZEKA kwa fursa za kiuchumi kwa vijana ni miongoni mwa hatua zinazoweza kuchochea maendeleo ya taifa, huku Benki ya CRDB ikiendelea kusisitiza umuhimu wa ushirikiano na Serikali katika kuwawezesha vijana kujiajiri na kukuza shughuli zao za ujasiriamali.

Akizungumza Oktoba 12, 2026, mjini Sumbawanga mkoani Rukwa, katika Marathon ya Vijana, Meneja Biashara wa Kanda ya Nyanda za Juu wa Benki ya CRDB, Domina Laurent, amesema benki hiyo inatambua mchango wa vijana katika maendeleo ya jamii na taifa.

Amesema CRDB inaendelea kushiriki katika juhudi za kuwawezesha vijana kiuchumi kwa kushirikiana na Serikali na wadau wengine ili kuwafungulia fursa za kujiajiri na kukuza shughuli zao za biashara.

Domina amebainisha kuwa vijana ni kundi muhimu katika maendeleo ya taifa, hivyo ni muhimu kuwekeza katika mipango inayowajengea uwezo wa kiuchumi na kuwasaidia kufikia malengo yao.

Amesema ushirikiano kati ya Serikali na sekta binafsi ni muhimu katika kuhakikisha vijana wanapata fursa zinazowawezesha kujitegemea na kuchangia maendeleo ya nchi.

Ameongeza kuwa CRDB itaendelea kuunga mkono juhudi za kuwawezesha vijana kupitia mipango inayolenga kukuza ujasiriamali na kuboresha maisha yao.

Ushiriki wa benki hiyo katika Marathon ya Vijana ni sehemu ya kuunga mkono shughuli zinazolenga kuhamasisha ushiriki wa vijana katika maendeleo ya jamii na Taifa.

Post a Comment

0 Comments

VETA KAGERA YAWAFUNGULIA VIJANA FURSA ZA UCHORAJI NA UPAKAJI RANGI MAJENGO