#Matukiokatikapicha
NAIBU Waziri wa Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wanawake na Makundi Maalum, Mhe. Mhandisi Maryprisca Mahundi, leo Julai 20, 2016 amehudhuria hafla ya uzinduzi wa Ujenzi wa Meli Nne (4) za mizigo katika Ziwa Tanganyika mkoani Kigoma.
NAIBU Waziri wa Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wanawake na Makundi Maalum, Mhe. Mhandisi Maryprisca Mahundi, leo Julai 20, 2016 amehudhuria hafla ya uzinduzi wa Ujenzi wa Meli Nne (4) za mizigo katika Ziwa Tanganyika mkoani Kigoma.
Mwandishi Wetu, Dodoma WAANDISHI wa habari za mazingira nchini wametakiwa kuibua mapema mapungufu y…
Read more
0 Comments